Kiongozi Mkuu mpya wa taifa la Iran, Mojtaba Khamenei, ametoa onyo kali kwa mata ...
Rick
Rick
Tukio hilo pia limeibua mjadala kuhusu umuhimu wa kutanguliza usalama wa maisha katika shughuli zinazohusisha ushindani wa kupata zawad ...
Kiongozi huyo wa Kanisa Katoliki mwenye umri wa miaka 71 amesema madaktari waligundua uvimbe huo ukiwa katika hatua za awali kabisa
Saunders anatajwa kuwa mmoja wa viongozi wa juu zaidi wa Kanisa Katoliki duniani kuwahi kufikishwa mahakamani kwa makosa ya unyanyasaji ...
Uwepo wa Saudi Arabia na Misri katika mgogoro wa Sudan umeelezwa kuwa na mwelekeo unaofanana na ule wa Uturuki.
Waziri Mkuu wa Israel, Benjamin Netanyahu amesema shambulio hilo lililenga mtandao wa kifedha wa Hamas